Library Working Scholar of Saint Louis University

Latest topics

» Office of the DOL
Mon Nov 16, 2009 5:02 pm by Admin

» Face Book in SLAS Portal?
Sun Nov 08, 2009 2:52 pm by Admin

» UNITY IS EVERYONE'S CONCERN.
Thu Nov 05, 2009 6:52 pm by Admin

» SSC-KASAMA Elections
Fri Oct 02, 2009 11:11 pm by melai

» UNITY IS EVERYONE'S CONCERN.
Fri Sep 11, 2009 4:47 pm by Admin

» UNITY IS EVERYONE'S CONCERN.
Thu Sep 10, 2009 12:13 pm by Yamakashi

» Minutes of the Meeting[Please Read]
Thu Aug 06, 2009 11:39 am by Admin

» Minutes of the Meeting[Please Read]
Thu Aug 06, 2009 11:32 am by Admin

» sa ating magigiting na mga dept. rep.
Tue Aug 04, 2009 6:38 pm by sammy

Shopmotion


Navigation

Affiliates


    Sino anf napipisil mong maging Presidente ng SLAS

    Share
    avatar
    Admin
    Admin
    Admin

    Posts : 27
    Points : 34060
    Join date : 2009-06-29
    Age : 27
    Location : Baguio City

    icon4 Sino anf napipisil mong maging Presidente ng SLAS

    Post  Admin on Tue Jul 07, 2009 6:38 pm

    Ikaw sino sa tingin mo ang mananalo bilang Presidente..

    si ate Melai o ang subok at magaling na presidente na present President of the United States na si PRESIDENT Barack "Royce" Obama..

    Please post your Texas here...

    ate Melai o Mr Barack... gg


    _________________
    The Quality Maker
    powered by: rud0lp

      Similar topics

      -

      Current date/time is Sun Oct 21, 2018 7:11 am